Diễn đàn luôn cập nhập những thông tin cực Hot của Làng Game Online Private hãy đăng ký và cũng nhau chải nghiệm!

GTHĐ Forum

Diễn đàn GHTĐ Nơi kết nối mọi game thủ.

You are not connected. Please login or register

Đôi Lời Tôi Muốn Nói

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Đôi Lời Tôi Muốn Nói Empty Đôi Lời Tôi Muốn Nói Thu Jan 10, 2013 9:13 pm

Gamemaster

Tổng Điều Hành
Tổng Điều Hành

Admin của chúng ta là người tâm huyết với Mu.Khi làm game admin đã sử dụng những thứ mới nhất của các tools quản lý của Mu nhưng không hay cho admin là những thứ này chưa tích hợp với những bản mới của Mu.Nên sẩy ra nhiều sự cố admin của chúng ta đang cập nhập xây dựng lại hệ thống sever.Nhưng nhận thấy có nhiều bạn không hiểu đã nói admin và Mu không ra gì.Admin đâu mún vậy đâu,có ai muốn phải chỉnh sửa làm đi làm lại đâu.Admin chỉ mún có 1 sân chơi cho anh em,chứ đâu phải kinh doanh gì đâu.Admin từng tâm sự với mình rằng nhiều Mu làm mất hình tượng đến với các member lên đã mày mò học hỏi và làm nên game Mu với hy vọng mang đến sân chơi cho anh em thật ổn định và lâu dài.Ai làm việc tốt mà không bị lỗi chứ người tốt chỉ thành công khi họ cảm thấy có những người bạn bên cạnh admin chỉ coi member như bạn của mình,không phân biệt quen hay không quen,nhiều bạn đòi hỏi admin không đáp ứng mình thấy các bạn qoay mặt lại với admin và Mu nói Mu trk sau gì cũng sập như vậy các bạn thật là quá đáng các bạn nghĩ xem và ngẫm đặt vị trí vào admin xem đi sẽ thế nào.và mình chỉ mún nói Mu đang sửa chữa và hoàn thiện các bạn phải hết sức thông cảm cho admin.Một ngày không dưới 10 cái Mu Open các bạn có thể qua những Mu đó chơi vẻ hoàn thiện và khi đang tâm huyết thì Mu sẽ sập như vậy nhé.

Hãy cổ vũ admin nào các bạn.Là 1 Gamer đã chơi Game thì phải tin Admin.Đặc biệt là Admin "Sơn Thường" đừng gọi admin như thế nhé Very Happy.

2Đôi Lời Tôi Muốn Nói Empty Re: Đôi Lời Tôi Muốn Nói Fri Jan 11, 2013 7:14 pm

devil9x

devil9x

cais nay cung dc đấy Anh E cổ vũ đi

https://game1talk.forum-viet.com/t32-topic

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]